Viðskiptavinur Frá Þýskalandi heimsækja Company fyrir New Project

15. maí, 2018, gestir frá Þýskalandi kom til Anebon fyrir vettvangsferð. Utanríkisviðskipti deild Jason félagsins fögnuðu vel gestum.

Tilgangur þessarar viðskiptavina heimsóknarinnar var að þróa nýtt verkefni, svo Jason kynnti viðskiptavinum fyrirtækinu og vöruupplýsingar í smáatriðum, og að því tilskildu viðskiptavina með sýni, þá tæknideild félagsins fram á staðnum vara próf og árangur kynning fyrir viðskiptavininn . Allt ferlið áfram þar 04:00 Í lok, sem viðskiptavinurinn fullu staðfest gæði afurða og styrk félagsins og ákveðið langtíma innkaup og samvinnu. Við bæði vonum að tvær hliðar geta koma á langtíma samstarf og leita sameiginlega þróun.

P80905-115243

Vinsamlegast komið til okkar fyrir frekari upplýsingar. www.anebon.com


Post time: Dec-22-2019